WeAreOne
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WeAreOne

sẽ nhớ mãi nhớ mãi khi chúng ta bên nhau ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
nhac
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 4:49 pm by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 4:40 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 10:42 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 10:31 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 4:22 pm by tuquynh

» Biohazards May Be Speedily Detected By Biodegradable Napkin With Sensitive Nanofibers
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 5:06 pm by Khách viếng thăm

» Antidepressant Drugs Nortriptiline
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 1:10 am by Khách viếng thăm

» top fish oil
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeWed Aug 03, 2011 9:47 pm by Khách viếng thăm

» fish oil salmon
Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 4:57 am by Khách viếng thăm

Top posters
vshamch0j
Cùng bình luận các bạn ơi... I_vote_lcapCùng bình luận các bạn ơi... I_voting_barCùng bình luận các bạn ơi... I_vote_rcap 
huy3nkut3
Cùng bình luận các bạn ơi... I_vote_lcapCùng bình luận các bạn ơi... I_voting_barCùng bình luận các bạn ơi... I_vote_rcap 
Admin
iloveyou_a4
kaka
thu_style[92]
bEckjp_s2_a4
ngockuyt_a4
chan_bo_doi
lovely_thienduong2_10
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Cùng bình luận các bạn ơi...

Go down 
lovely_thienduong2_10
iloveyou_a4
6 posters
Tác giảThông điệp
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Cùng bình luận các bạn ơi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeThu May 27, 2010 5:29 pm

Sao ko có ai viết j về các thầy cô ah? 3 năm ko có ai có j de viết ah. Vấn đề này chắc phải để Hải viết roi. Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeThu May 27, 2010 5:44 pm

wa? nay de? t ghj => cam? nhan ve co yen day van yeu quy cua lop 12a4:co day dat hay ,, vang rat la hay .. hay lam y'{ chung em yeu co } Cùng bình luận các bạn ơi... Sleep
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeFri May 28, 2010 11:44 am

lovelu_thienduong2_10 cung phai cong nhan rang cam nhan cua ban ve thay co la rat hay :H
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeFri May 28, 2010 3:18 pm

uh`. co^ng nhan la` Hien beo' chem' rat hay. soi`. hien oi, cuoi` cai' nao` Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_lol
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeFri May 28, 2010 6:45 pm

ua` cuoi` cai xem. nh0' em vk 3 wa Very Happy / em nh0 A h0k
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeFri May 28, 2010 9:31 pm

soi`. Cac' chu' thay' anh noi' co' dung' ko. Dieu cuoi` cua? ban Hien anh em con trai tr0ng lop ai ma` co' the? quen dc. Thang` nao` ma quen, tao oanh'
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 9:08 am

saxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx.
thang nay` dao. nay` o? nha` ngua' chan ngua' tay ak`. ma luc na0` cung doai` oanh' moi ca? oanh'. AE xem the na0` di chu' nhi :H
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 9:13 am

tình hình là dạo này long nó thiếu thốn tình cảm nên thích oánh nhau AE tẩm quất cho nó tý cũng được dấy Smile
https://lopa4.forumvi.net
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 9:23 am

nghe cung co ve hop so` li' day'. AE hen 1 ngay lam ti' nhi? Surprised
ok h0k Log oi Surprised
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 3:50 pm

thang be they chi noi the nao { chuan men luon } Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz chi ma chem' thi mien che luon Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_lol ...uj cung lau k cuoi ,, chi cuoi cho thang em thjck naz=> long oj chj dey nay Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_flower
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 3:55 pm

Cùng bình luận các bạn ơi... Sleep dang buon ngu? ngo den thang em ... chi cuoi fat nua dong vjen em thi tot nhe'> Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz luc nao thj ma bj' wa ... nho lai nu cuoi cua chi ... chi the , hua , dam bao? la em se lam tot ngay Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_geek
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 3:57 pm

co len ba con ...chung ta se lam dc ... chi can co gang ... Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_biggrin Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 4:38 pm

Cùng bình luận các bạn ơi... Affraid maj k dc de? hjnh kon kuyt nua ... nghe chua em ..... fai? de? anh? of chi vs em chu'.....ok Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
zuzu_kute_91

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 6:02 pm

chao a4 Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_biggrin moi nguoi vao it nhi? chuc cac pan thi tot nha. Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_farao
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 10:33 pm

lovely_thienduong2_10 đã viết:
thang be they chi noi the nao { chuan men luon } Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz chi ma chem' thi mien che luon Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_lol ...uj cung lau k cuoi ,, chi cuoi cho thang em thjck naz=> long oj chj dey nay Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_flower
roi`, e thay chi Hien` cuoi` roi`. k0 the? ko me^ dc Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSat May 29, 2010 10:36 pm

may' chu' k0 dc lao' voi' chum`. cac chu' chi can ho 1 tieng, anh goi thang de^. anh la` Hai? Hung ra thi cac chu' xong day. cac' chu fai biet' ly' do anh cho thang de^. anh di tap the? hinh` lam` j` chu'. hehe, Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_lol anh cung~ tinh' ca roi` chu' ni. Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSun May 30, 2010 11:33 am

bo' tay 2 chi. em nha mi Laughing. 2 dua' no co dien h0k ca? nha` oi :!
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSun May 30, 2010 2:39 pm

Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz haha... ruoi muoj cung fai chet het Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_cry ... hum!on dc nhieu chua em ...em co ve? len tich cuc nhj? ...
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSun May 30, 2010 3:17 pm

co' ve? thang` TRE` nay` muon' an don` ma`. treu chi. tao thi` dc nhug cheu tao la` hoi bi to gan day....(a' chet, lo~ mom). Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz
iloveyou_a4
TreCon
TreCon
iloveyou_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSun May 30, 2010 3:18 pm

lovely_thienduong2_10 đã viết:
Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_razz haha... ruoi muoj cung fai chet het Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_cry ... hum!on dc nhieu chua em ...em co ve? len tich cuc nhj? ...
boi? vi` em la` mem trung thanh` ma`. nen fai? tick cuc. vao` de cho cac tho? da^n A4 vao` theo Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_lol
lovely_thienduong2_10
TreNho
TreNho

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeSun May 30, 2010 9:07 pm

Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_tongue nay me^ vua thoi nha k bon lop laj tuong chj bo bua me^ em Cùng bình luận các bạn ơi... Icon_cry so lam... hjx fai co con ny nao nua ... no ma tjm chj .. hjx ... chjt luon
bEckjp_s2_a4
TreNho
TreNho
bEckjp_s2_a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeMon May 31, 2010 8:12 pm

ua? sao ko thay' tkan`g Hai?benk dau nky? sao lan` an`j no' im hoi lang tieng' the'..... ckac' dao naj` ban dj TAO TAI` GIOI? ruj`
vshamch0j
TreLon
TreLon
vshamch0j

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitimeTue Aug 17, 2010 8:28 am

hix keu noi ve thay co ma chang thay dau. the ma cung :T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng bình luận các bạn ơi...   Cùng bình luận các bạn ơi... I_icon_minitime

Cùng bình luận các bạn ơi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng bàn luận về con gái lớp mình nào...!!!
» Kẻ loạn luân Italy dạy con trai làm yêu râu xanh
» Tử hình người cha loạn luân rồi giết con gái
» Yêu người cùng lớp - tỉ thứ bất lợi
» Thanh Hóa: Hai chị em cùng bị “yêu râu xanh” hãm hại